Taapsee Pannu ‘ऐसे मत करो’ म्हणते तेव्हा ती पोपटांवर ताव मारते, नेटिझन्सने तिची तुलना जया बच्चनशी केली

तापसी पन्नू जेव्हा छायाचित्रकार तिची छायाचित्रे घेण्यासाठी थांबले होते, तेव्हा अभिनेत्री तिच्या कारमध्ये बसताना दिसली.

Taapsee Pannu 

तापसी पन्नूचा पापाराझींसोबतचा सामना वारंवार बातम्या बनतो. बुधवारी तिच्या कारमध्ये आल्यावर अभिनेत्रीने पुन्हा एकदा फोटोग्राफर्सना तिची छायाचित्रे न घेण्यास सांगितले. तिची ऑनलाइन टोल आणि जया बच्चन यांच्याशी तुलना करण्यात आली.

26 ऑक्टोबर रोजी छायाचित्रकार तिची छायाचित्रे घेण्यासाठी थांबले होते, तेव्हा अभिनेत्री तिच्या कारमध्ये बसताना दिसली. तिने कारचे दार बंद केले असताना, अभिनेत्री वारंवार “ऐसे मत करो” म्हणताना दिसली. जया बच्चन यांच्याशी तुलना करून तिच्यावर ऑनलाइन टीका झाली होती.

हिंदुस्तान टाइम्सने इंस्टाग्रामवर शेअर केलेल्या व्हिडिओमध्ये, जेव्हा एका रिपोर्टरने पिंक स्टारला तिच्या नुकत्याच झालेल्या ‘दोबारा’ या चित्रपटाविरुद्धच्या कथित ‘नकारात्मक मोहिमे’बद्दल विचारले तेव्हा तापसीने उत्तर दिले, “कौनसी फिल्म के खिलाफ नहीं चल गया. ( कोणत्या चित्रपटाचा सामना झाला नाही)?” जेव्हा पत्रकाराने व्यत्यय आणण्याचा प्रयत्न केला तेव्हा तापसीने त्याला आधी तिच्या प्रश्नाचे उत्तर देण्यास सांगितले. “पहले आप मेरी बात का जबाव दीजिए, मैं आपके सावल का जबाव दे दूंगी. कौनसी फिल्म के साथ नहीं चल गया?”

अनुराग कश्यप दिग्दर्शित, तापसी पन्नू मुख्य भूमिकेत असलेला दोबारा, मिराज या स्पॅनिश थ्रिलर चित्रपटाचे अधिकृत हिंदी रूपांतर आहे. हा चित्रपट टाइम ट्रॅव्हल या संकल्पनेवर आधारित आहे. दोबाराला संमिश्र प्रतिसाद मिळाला आणि त्याचे बॉक्स ऑफिस कलेक्शनही प्रभावी ठरले नाही.

पत्रकाराने मग असा दावा केला की समीक्षकांनीही चित्रपटाविरुद्ध नकारात्मक मोहीम चालवली होती, ज्यावर आश्चर्यचकित झालेल्या तापसीने उत्तर दिले, “समीक्षक लोगो ने मोहीम चालवा नकारात्मक!!” त्यानंतर ती पुढे म्हणते, “एक बार थोडा सा होमवर्क कर लेना प्रश्न पूछ लेने से पहले (कृपया कोणताही प्रश्न विचारण्यापूर्वी तुमचा गृहपाठ करा).” रिपोर्टरने आपला आवाज स्पष्ट करण्यासाठी आवाज उठवताच, अभिनेत्री पुढे म्हणाली, “चिल्लाओ मत चिल्लाओ मत भाई, फिर ये बोलेंगे, अभिनेता को तमीज नहीं है. शिष्टाचार नाही).

Leave a Comment

%d bloggers like this: